(¯`*•.¸.¸Tin Học Là Chia Sẽ¸.¸.•*´¯)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
(¯`*•.¸.¸Tin Học Là Chia Sẽ¸.¸.•*´¯)

Diễn đàn CNTT Nơi Trao đổi Về Kiến Thức Tin học

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Chào tất cả mọi người.

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
seudaudovn
nguyentrungtin067
nguyentrungtin067

Chào tất cả mọi người. Empty
Bài gửiTiêu đề: Chào tất cả mọi người.   Chào tất cả mọi người. EmptyTue Mar 18, 2008 12:22 pm

Mình là seudaudovn - 1 trong số những Admin của diễn đàn, rất vui khi được cùng tất cả các bạn góp sức xây dựng diễn đàn. Hãy cùng làm cho Forum này phát triển hơn nữa nhé các bạn. !!!
Xin chào đón mọi thành viên mới đến với diễn đàn. Các bạn hãy coi như đây là ngôi nhà của mình. Mình và các thành viên trong diễn đàn sẽ nhiệt tình giúp đỡ các bạn khi cần thiết.
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam Tổng số bài gửi : 47

Bài gửiTiêu đề: Re: Chào tất cả mọi người.   Chào tất cả mọi người. EmptyWed Mar 19, 2008 5:03 pm

seudaudovn đã viết:
Mình là seudaudovn - 1 trong số những Admin của diễn đàn, rất vui khi được cùng tất cả các bạn góp sức xây dựng diễn đàn. Hãy cùng làm cho Forum này phát triển hơn nữa nhé các bạn. !!!
Xin chào đón mọi thành viên mới đến với diễn đàn. Các bạn hãy coi như đây là ngôi nhà của mình. Mình và các thành viên trong diễn đàn sẽ nhiệt tình giúp đỡ các bạn khi cần thiết.
cảm ơn anhđã nhiệt tình giúp đỡ diễn đàn nầy
cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers
https://tinhoclachiase.forumvi.com
truonghoangtrieu

Nam Tổng số bài gửi : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Chào tất cả mọi người.   Chào tất cả mọi người. EmptyWed Aug 13, 2008 5:08 pm

Very Happy Diễn đàn của Bác nào đây!! Dạo này sao lắm Bác mở 4rums vậy!!! Razz
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam Tổng số bài gửi : 47

Bài gửiTiêu đề: Re: Chào tất cả mọi người.   Chào tất cả mọi người. EmptyWed Aug 13, 2008 5:55 pm

Photobucket
https://tinhoclachiase.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chào tất cả mọi người.   Chào tất cả mọi người. Empty

Chào tất cả mọi người.
Trang 1 trong tổng số 1 trang